Loading ... Xin vui lòng chờ ...

Bộ chuyển đổi cáp quang Tp-Link MC210CS

  • Hình ảnh 1
  • Giá:
    1,290,000VNĐ
  • Mã hàng: MC210CS
  • |
  • Thương hiệu: TP-Link
  • |
  • Tình trạng hàng: Còn hàng
  • |
  • Bảo hành: 24 tháng
  • |
  • Xuất xứ: N/A
Quà khuyến mại:
    Vui lòng liên hệ nhân viên kinh doanh
Hỗ trợ trực tuyến:

02253.722.950 (máy lẻ 666)

0936.939.769 - Hotline (Từ 8h00 đến 21h30 hàng ngày)

Danh sách siêu thị có hàng
    CPN Số 7 Lê Hồng Phong - Sẵn hàng
    CPN Số 63 Trần Nguyên Hãn - Tạm hết
    CPN Hải Dương 136 Nguyễn Lương Bằng - Tạm hết
Chính sách bán hàng
    Đổi mới lên tới 30 ngày
    Giao hàng miễn phí tận nơi
    Cam kết bán hàng chính hãng


Mô tả sản phẩm

Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z
Tính năng cơ bản Mở rộng khoảng cách lên đến 15km
Ports 1 x Cổng 1000M SC/UPC
1 x Cổng 1000M RJ45 (Auto MDI/MDIX)
Wave Length 1310nm
Network Media 1000BASE-LX Cáp chế độ đơn
Network Media 1000BASE-T Cáp UTP CAT 5, 5e (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
LED Indicators PWR, Link/Act
Kích thước (R*D*C) 3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
Power Supply Bộ chuyển đổi nguồn
Max Power Consumption 1.8W
Safety & Emission FCC, CE, RoHS
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ

Thông tin bảo hành

24 tháng

Tìm sản phẩm tương tự trong danh mục này


Bạn vừa xem qua

Nhận tin tức